Top
Hotline Hotline 08 25 62 68 69
cskhquangchanh@gmail.com
Tìm kiếm ...
Chia sẻ bạn bè
Thống kê truy cập
Đang truy cập: 10
Hôm nay: 103
Hôm qua: 481
Trong tuần: 1483
Trong tháng: 16046
Tổng số: 645118
Mã SP YT-8110MA-11-20
Giá: 570.000 đ
Số lượng
08 25 62 68 69

Chuyển đổi Quang-Điện Media Converter YT-8110MA-11-20
- 1 Ethernet Port 10/100M 1310nm Multi-mode 20Km SC
- Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100Mbps Fast Ethernet
- Khoảng cách truyền : 20 km
- Sử dụng 2 lõi quang để truyền tín hiệu
- Kết nối cổng mạng: RJ45
- Cổng quang kết nối: SC
- Bước sóng quang: 1310 nm
- Loại tín hiệu: Multi-Mode
- Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100 Mbps
- Chuẩn giao tiếp: IEEE802.3, 100Base-FX, IEEE802.3u
- Model: YT-8110MA-11-20

 

- Thương hiệu: WINTOP
- Bảo hành: 12 tháng

Đang tải bình luận,....

Xem thêm