Top
Hotline Hotline 08 25 62 68 69
cskhquangchanh@gmail.com
Tìm kiếm ...
Chia sẻ bạn bè
Thống kê truy cập
Đang truy cập: 29
Hôm nay: 243
Hôm qua: 1489
Trong tuần: 4589
Trong tháng: 23351
Tổng số: 615961
Mã SP YT-8110MA-11-40
Giá: 620.000 đ
Số lượng
08 25 62 68 69

Chuyển đổi Quang-Điện Media Converter YT-8110MA-11-40
- 1 Ethernet Port 10/100M 1310nm Multi-mode 40Km SC
- Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100Mbps Fast Ethernet
- Khoảng cách truyền : 40 km
- Sử dụng 2 lõi quang để truyền tín hiệu
- Kết nối cổng mạng: RJ45
- Cổng quang kết nối: SC
- Bước sóng quang: 1310 nm
- Loại tín hiệu: Multi-Mode
- Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100 Mbps
- Chuẩn giao tiếp: IEEE802.3, 100Base-FX, IEEE802.3u
- Model: YT-8110MA-11-40

 

- Thương hiệu: WINTOP
- Bảo hành: 12 tháng

Đang tải bình luận,....

Xem thêm